Hotline: 0934 330 338 zalo     Chat Zalo     Fanpage DHSMART fb mess     Chat Fanpage DHSMART     Liên hệ - Góp ý
Sản phẩm chính hãng Giá luôn tốt nhất Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
Bán hàng trực tuyến
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG TRỰC TUYẾN
  • BÁN HÀNG TRỰC TUYẾN
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • TƯ VẤN MUA HÀNG
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • DỊCH VỤ BẢO HÀNH - SỬA CHỮA
  • ĐT/Zalo Technical: 0878 638 666
  • ĐT/Zalo Technical: 0878 638 666
Tra cứu bảo hành Hoá đơn điện tử Tin hay
Hotline: 0934 330 338
Tìm theo

MÃ SP: HTB-GS-03

Convert Quang NetLink 2 sợi HTB-GS-03 (10/100/1000M)
- Giá bán: 650.000đ [Giá chưa có VAT]
- Bảo hành: 12 tháng
Thông số sản phẩm
    MODEL: HTB-GS-03 Loại kết nối cáp quang 2 sợi quang, NETLINK HTB-GS-03 Single-Mode 20KM Tốc độ truyền :10/100/1000Mb Bước sóng: 1310nm Nguồn điện : 5V-2A Sử dụng 2 sợi quang để kết nối khoảng cách 20Km - Single mode Converter quang 2 sợi netlink, Bộ chuyển đổi quang điện 2 FO, Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100/1000Mbps

MÃ SP: E5CC-RX2ASM-800

E5CC-RX2ASM-800 Out Relay, 2 Alarm, nguồn AC100-240
- Giá bán: 1.990.000đ [Giá chưa có VAT]
- Bảo hành: 12 tháng
Thông số sản phẩm
    Bộ ổn nhiệt loại kinh tế kích mặt 48x48 Màn hình LCD hiển thị LED trắng sáng cao 15.2mm rỏ ràng Ngỏ vào đa chức năng: Thermocouple, Pt100, Analog dòng áp DC, hồng ngoại tùy chọn Nguồn cấp 100-240VAC±15% hoặc 24VAC/DC±15% Ngỏ ra nhiều lựa chọn tùy model: Relay (contact), transistor (SSR), Analog (4-20mA) Chức năng điều khiển ON/OFF hoặc 2-PID độc lập Tốc độ lấy mẩu cao 50ms, và chức năng tự hiệu chỉnh (Self-turning) Kết nối dể dàng với phần mềm CX-Thermo qua cáp USB Đạt tiêu chuẩn UL/CSA và dấu CE đạt độ kín mặt tiêu chuẩn IEC IP66 Vỏ bọc bằng nhựa tổng hợp, nhiệt độ làm việc -10~55 C, Đạt tiêu chuẩn UL 61010-1, CSA C22.2 No. 611010-1 (evaluated by UL)

MÃ SP: Sensys SSG

Cảm biến áp suất hiển thị số Sensys SSG
- Giá bán: 5.600.000đ [Giá chưa có VAT]
- Bảo hành: 12 tháng
Thông số sản phẩm
    Cảm biến áp suất hiển thị số Sensys SSG Điều khiển quá trình hệ thống thủy lực và khí nén Điều khiển máy nén Hệ thống làm lạnh nước Thiết bị đông lạnh

MÃ SP: M5256-C3079E-200BG

Cảm biến áp suất Sensys 200 bar M5256-C3079E-200BG
- Giá bán: 1.850.000đ [Giá chưa có VAT]
- Bảo hành: 12 tháng
Thông số sản phẩm
    Cảm biến áp suất Sensys 200 bar M5256-C3079E-200BG - Phạm vi đo: 0 ~ 200bar - Ngõ ra: 4~20mA (được bảo vệ nối ngược cực và ngắn mạch). - Nguồn cấp: 9-30VDC. - Điện trở cách điện: 100㏁ @500VDC - Kiểu nối cáp: Mini DIN43650 - Nối ren: PT1/4" - Nhiệt độ hoạt động: -40~125℃. - Áp suất đột ngột: 5 lần áp suất định mức

MÃ SP: M5256-C3079E-007BG

Cảm biến áp suất 7 bar M5256-C3079E-007BG
- Giá bán: 1.500.000đ [Giá chưa có VAT]
- Bảo hành: 12 tháng
Thông số sản phẩm
    Cảm biến áp suất 7 bar M5256-C3079E-007BG - Phạm vi đo: 0 ~ 7bar - Ngõ ra: 4~20mA (được bảo vệ nối ngược cực và ngắn mạch). - Nguồn cấp: 9-30VDC. - Điện trở cách điện: 100㏁ @500VDC - Kiểu nối cáp: Mini DIN43650 - Nối ren: PT1/4" - Nhiệt độ hoạt động: -40~125℃. - Áp suất đột ngột: 5 lần áp suất định mức

MÃ SP: M5256-C3079E-3.5BG

Cảm biến áp suất 3.5 bar M5256-C3079E-3.5BG
- Giá bán: 1.500.000đ [Giá chưa có VAT]
- Bảo hành: 12 tháng
Thông số sản phẩm
    Cảm biến áp suất 3,5 bar. Code: M5256-C3079E-3.5BG - Phạm vi đo: 0 ~ 3.5bar - Ngõ ra: 4~20mA (được bảo vệ nối ngược cực và ngắn mạch). - Nguồn cấp: 9-30VDC. - Điện trở cách điện: 100㏁ @500VDC - Kiểu nối cáp: Mini DIN43650

p

Công tác áp suất DANFOSS KP1
- Giá bán: 560.000đ [Giá chưa có VAT]
- Bảo hành: 12 tháng
Thông số sản phẩm
    Công tác áp suất DANFOSS KP1 Part No.: 060-110366; 060-110191 Trọng lượng: 0.336 Kg Nhiệt độ môi trường: -25 ... 65 °C Dùng trong hệ thống amoniac: không

MÃ SP: Fiber 4FO

-14%
Cáp quang Multimode 4 sợi 4FO/ 4cores sử dụng Indoor / Outdoor
24.000đ
28.000đ
- Mua 2 cuộn, khuyến mãi bút soi quang.
Còn hàng
Cáp quang Multimode 4 sợi 4FO/ 4cores sử dụng Indoor / Outdoor
- Giá bán: 24.000đ [Giá chưa có VAT]
- Bảo hành: N/A
Thông số sản phẩm
    - Bước sóng hoạt động của sợi quang 4FO multimode: 850 nm và 1300 nm. - Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm. - Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng. - Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp) - Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. - Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi. - Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong. - Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm. - Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài. - Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU) - Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.
Chương trình khuyến mại
- Mua 2 cuộn, khuyến mãi bút soi quang.

MÃ SP: Tuya TZ3

-12%
Bộ Cảm Biến Nhiệt Độ Độ Ẩm ZigBee Tuya TZ3 - Màn Hình hiển thị 4 Thông Số
- Giá bán: 750.000đ [Giá chưa có VAT]
- Bảo hành: 24 tháng
Thông số sản phẩm
    – Cảm biến nhiệt độ độ ẩm – Thiết kế nhỏ gọn, hiện đại – Lắp đặt 100% không dây – Kết nối sóng Zigbee – Thuộc hệ nhà thông minh Tuya – Dùng nguồn Pin, cảnh báo Pin yếu – Đạt chuẩn chất lượng Châu âu CE & RoSH – Bảo hành 24 Tháng
Chương trình khuyến mại
- Phụ kiện cáp kết nối

DHsmart.vn là đơn vị chuyên cung cấp thiết bị và giải pháp về tự động hóa

Hãng sản xuất

Khoảng giá

DHsmart.vn là đơn vị chuyên cung cấp thiết bị và giải pháp về tự động hóa

Đăng ký Email nhận thông tin khuyến mãi

MÁY CHỦ - SERVER MÁY CHỦ - SERVER MÁY TRẠM - WORKSTATION MÁY TRẠM - WORKSTATION MÁY TÍNH PC MÁY TÍNH PC THIẾT BỊ LƯU TRỮ SAN-NAS THIẾT BỊ LƯU TRỮ SAN-NAS NHÀ THÔNG MINH NHÀ THÔNG MINH THIẾT BỊ MÃ SỐ MÃ VẠCH THIẾT BỊ MÃ SỐ MÃ VẠCH THIẾT BỊ MẠNG - NETWORK THIẾT BỊ MẠNG - NETWORK BỘ LƯU ĐIỆN - UPS BỘ LƯU ĐIỆN - UPS CAMERA AN NINH CAMERA AN NINH PHẦN MỀM PHẦN MỀM LINH KIỆN MÁY CHỦ LINH KIỆN MÁY CHỦ TỰ ĐỘNG HÓA TỰ ĐỘNG HÓA