Hotline: 0934 330 338 zalo     Chat Zalo     Fanpage DHSMART fb mess     Chat Fanpage DHSMART     Liên hệ - Góp ý
Sản phẩm chính hãng Giá luôn tốt nhất Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
Bán hàng trực tuyến
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG TRỰC TUYẾN
  • BÁN HÀNG TRỰC TUYẾN
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • TƯ VẤN MUA HÀNG
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • DỊCH VỤ BẢO HÀNH - SỬA CHỮA
  • ĐT/Zalo Technical: 0878 638 666
  • ĐT/Zalo Technical: 0878 638 666
Tra cứu bảo hành Hoá đơn điện tử Tin hay
Hotline: 0934 330 338

Switch công nghiệp Moxa EDS-208 Series

Mã SP: Moxa EDS-208 ( 0 )
    Đặc điểm nổi bật :

    10/100BaseT(X) (RJ45 connector), 100BaseFX (multi-mode, SC/ST connectors)

    IEEE802.3/802.3u/802.3x support

    Broadcast storm protection

    DIN-rail mounting ability

    Temp: -10 to 60°C operating temperature range

    Certifications

Xem thêm > Thu gọn
Bảo hành: 12 tháng
Giá: Liên hệ
Đặt mua ngay Nhanh chóng, thuận tiện CHO VÀO GIỎMua tiếp sản phẩm khác

Gọi đặt mua : 0934 330 338 (8:30-17:00)

Hỗ trợ kỹ thuật : 0878 638 666 (8:30-23:00)

Switch công nghiệp Moxa EDS-208 Series

DHsmart.vn phân phối Switch công nghiệp Moxa EDS-208 Series chính hãng, hỗ trợ kỹ thuật 24/7.

Môi trường làm việc trong các phân xưởng, nhà máy, ... rất khắc nhiệt, độ bụi, nhiệt độ cao, ...vì thế cần đến những sản phẩm switch chuyên dụng (switch công nghiệp). Với Switch công nghiệp Moxa EDS-208 Series có thể chịu được nhiệt độ từ - 10 độ C đến 60 độ C.  Vì thế Switch công nghiệp Moxa EDS-208 Series đáp ứng hoàn toàn tiêu chuẩn khắc nhiệt nhất về nhiệt độ.

  • Standards

     

    IEEE 802.3 for 10BaseT
    IEEE 802.3u for 100BaseT(X) and 100BaseFX
    IEEE 802.3x for flow control

  • 10/100BaseT(X) Ports (RJ45 connector)

     

    Auto MDI/MDI-X connection
    Full/Half duplex mode

  • 100BaseFX Ports (multi-mode SC connector)

     

    EDS-208-M-SC: Supported

  • 100BaseFX Ports (multi-mode ST connector)

     

    EDS-208-M-ST: Supported

  • Optical Fiber

     
     
  • Optical Fiber

     

Switch Properties: Switch công nghiệp Moxa EDS-208 Series

  • Processing Type

     Store and Forward
  • MAC Table Size

     2 K
  • Packet Buffer Size

     768 kbits

Power Parameters

  • Input Voltage

     24 VDC
  • Input Current

    EDS-208: 0.07 A @ 24 VDC
    EDS-208-M Series: 0.1 A @ 24 VDC

  • Operating Voltage

    12 to 48 VDC

  • Connection 

    1 removable 3-contact terminal block(s)

  • Overload Current Protection

    2.5 A @ 24 VDC

  • Reverse Polarity Protection

    Supported

Physical Characteristics

  • Housing

    Plastic

  • IP Rating

    IP30

  • Dimensions

    40 x 100 x 86.5 mm (1.57 x 3.94 x 3.41 in)

  • Weight

    170 g (0.38 lb)

  • Installation

     DIN-rail mounting

Environmental Limits

  • Operating Temperature

     -10 to 60°C (14 to 140°F)
  • Storage Temperature (package included)

     

    -40 to 85°C (-40 to 185°F)

  • Ambient Relative Humidity

     

    5 to 95% (non-condensing)

Standards and Certifications

  • Safety

     

    UL 508

  • EMC

     

    EN 55032/24

  • EMI

     

    CISPR 32, FCC Part 15B Class A

  • EMS

     

    IEC 61000-4-2 ESD: Contact: 4 kV; Air: 8 kV
    IEC 61000-4-3 RS: 80 MHz to 1 GHz: 3 V/m
    IEC 61000-4-4 EFT: Power: 1 kV; Signal: 0.5 kV
    IEC 61000-4-5 Surge: Power: 1 kV; Signal: 1 kV
    IEC 61000-4-6 CS: 3 V
    IEC 61000-4-8 PFMF

  • Shock

     

    IEC 60068-2-27

  • Vibration

     

    IEC 60068-2-6

  • Freefall

     

    IEC 60068-2-31

MTBF

  • Time

     

    EDS-208: 401,624 hrs
    EDS-208-M Series: 368,353 hrs

  • Standards

     

    Telcordia (Bellcore), GB

Xem thêm

Video

Video đang cập nhật...

0 đánh giá Switch công nghiệp Moxa EDS-208 Series

Quang Đức

Nhân viên rất nhiệt tình, phong cách phục vụ chuyên nghiệp. Một địa chỉ tin cậy để khách hàng đặt niềm tin.

Xem thêm các đánh giá khác

 

Hỏi đáp về Switch công nghiệp Moxa EDS-208 Series

avatar
x
Đánh giá:

Bình luận facebook

Tóm tắt thông số
100BaseFX
Multi-Mode Single-Mode
Fiber Cable Type OM1 50/125 µm G.652
800 MHz x km
Typical Distance 4 km 5 km 40 km
Wavelength Typical (nm) 1300 1310
TX Range (nm) 1260 to 1360 1280 to 1340
RX Range (nm) 1100 to 1600 1100 to 1600
Optical Power TX Range (dBm) -10 to -20 0 to -5
RX Range (dBm) -3 to -32 -3 to -34
Link Budget (dB) 12 29
Dispersion Penalty (dB) 3 1
Note: When connecting a single-mode fiber transceiver, we recommend using an attenuator to prevent damage caused by excessive optical power.
THÔNG SỐ ĐẦY ĐỦ
100BaseFX
Multi-Mode Single-Mode
Fiber Cable Type OM1 50/125 µm G.652
800 MHz x km
Typical Distance 4 km 5 km 40 km
Wavelength Typical (nm) 1300 1310
TX Range (nm) 1260 to 1360 1280 to 1340
RX Range (nm) 1100 to 1600 1100 to 1600
Optical Power TX Range (dBm) -10 to -20 0 to -5
RX Range (dBm) -3 to -32 -3 to -34
Link Budget (dB) 12 29
Dispersion Penalty (dB) 3 1
Note: When connecting a single-mode fiber transceiver, we recommend using an attenuator to prevent damage caused by excessive optical power.

Đăng ký Email nhận thông tin khuyến mãi

MÁY CHỦ - SERVER MÁY CHỦ - SERVER MÁY TRẠM - WORKSTATION MÁY TRẠM - WORKSTATION MÁY TÍNH PC MÁY TÍNH PC THIẾT BỊ LƯU TRỮ SAN-NAS THIẾT BỊ LƯU TRỮ SAN-NAS NHÀ THÔNG MINH NHÀ THÔNG MINH THIẾT BỊ MÃ SỐ MÃ VẠCH THIẾT BỊ MÃ SỐ MÃ VẠCH THIẾT BỊ MẠNG - NETWORK THIẾT BỊ MẠNG - NETWORK BỘ LƯU ĐIỆN - UPS BỘ LƯU ĐIỆN - UPS CAMERA AN NINH CAMERA AN NINH PHẦN MỀM PHẦN MỀM LINH KIỆN MÁY CHỦ LINH KIỆN MÁY CHỦ TỰ ĐỘNG HÓA TỰ ĐỘNG HÓA