Hotline: 0934 330 338 zalo     Chat Zalo     Fanpage DHSMART fb mess     Chat Fanpage DHSMART     Liên hệ - Góp ý
Sản phẩm chính hãng Giá luôn tốt nhất Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
Bán hàng trực tuyến
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG TRỰC TUYẾN
  • BÁN HÀNG TRỰC TUYẾN
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • TƯ VẤN MUA HÀNG
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • DỊCH VỤ BẢO HÀNH - SỬA CHỮA
  • ĐT/Zalo Technical: 0878 638 666
  • ĐT/Zalo Technical: 0878 638 666
Tra cứu bảo hành Hoá đơn điện tử Tin hay
Hotline: 0934 330 338

Convert Quang NetLink 2 sợi HTB-GS-03 (10/100/1000M)

Mã SP: HTB-GS-03 ( 0 )
    Đặc điểm nổi bật :

    MODEL: HTB-GS-03

    Loại kết nối cáp quang 2 sợi quang, NETLINK HTB-GS-03

    Single-Mode 20KM

    Tốc độ truyền :10/100/1000Mb

    Bước sóng: 1310nm

    Nguồn điện : 5V-2A

    Sử dụng 2 sợi quang để kết nối khoảng cách 20Km - Single mode

    Converter quang 2 sợi netlink, Bộ chuyển đổi quang điện 2 FO, Bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100/1000Mbps

Xem thêm > Thu gọn
Bảo hành: 12 tháng
Giá: 650.000 đ
[Giá chưa có VAT]
Đặt mua ngay Nhanh chóng, thuận tiện CHO VÀO GIỎMua tiếp sản phẩm khác

Gọi đặt mua : 0934 330 338 (8:30-17:00)

Hỗ trợ kỹ thuật : 0878 638 666 (8:30-23:00)

Convert Quang NetLink 2 sợi HTB-GS-03 (10/100/1000M)

DHsmart.vn chuyên cung cấp thiết bị quang điện, thi công hệ thống quang điện chuyên nghiệp, đáp ứng mọi yêu cầu của Quý khách về chuyền tải dữ liệu đi xa.

HTB-GS-03 10 / 100/1000Mb/s thích ứng nhanh Ethernet thu phát quang. Kết nối 2 sợi quang Gigabit   và cáp quang truyền thông truyền xoắn khác nhau của hai chuyển đổi, chuyển tiếp 10 / 100/1000 Base-TX và 1000Base-FX hai phân đoạn mạng khác nhau, để đáp ứng các đường dài, tốc độ cao, băng thông cao workgroup người sử dụng Fast Ethernet truyền dữ liệu tốc độ cao.

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Gigabit NETLINK HTB-GS-03

 Thông số kỹ thuật:

  • Tuân thủ IEEE802.3u 1000BASE-TX và chuẩn 1000BASE-FX        
  • Cung cấp hai SC-loại cổng cáp quang single-mode và một cổng RJ-45                
  • Sử dụng công nghệ CWDM (bước sóng phân chia), tập trung đường thông qua một tín hiệu sợi liên kết quang học trong thời gian thực truyền đơn mode truyền dẫn cáp khoảng cách lên đến 20KM kết nối 
  • Thiết kế mô-đun (có sẵn trên rack quyền lực tập trung)         
  • Hỗ trợ / chế độ half-duplex full-duplex        
  • Đèn LED dây chuyền phản hồi động tín hiệu, giám sát lỗi và  hot-swappable, cắm và chạy độ bền lên tới  50.000 giờ
  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3 1000BASE-TX và 1000BASE-FX             
  • Bước sóng: 1310nm, 1550nm        
  • Kết nối: một RJ-45 cổng, hai SC Interface 
  • LED chỉ số: POWER, TX1000 TXLink / ACT, FX1000 FXLink / ACT, FDX         
  • Nhiệt độ môi trường: 0-50 ℃ / Độ ẩm tương đối: 5% -90%        
  • Cáp Cat.5 UTP cáp IP /  Cáp sợi quang: 9 / 125uM đơn thức 

Cung cấp điện Thông số kỹ thuật: đầu vào AC: 110-265V đầu ra DC: 5V / 2A gợn ≤50m

minh hoạ thực tế htb-gs-03

Sơ đồ kết nối tham khảo:

  1. Trong môi trường điều kiện khắc nhiệt như nhiệt độ cao; môi trường có độ lưu thông khí kém; thiết bị rất khó bị treo do sử dụng con chip đạt chuẩn do nhà máy Netlink tự sáng chế nên rất an tâm khi sử dụng.
  2. Lắp đặt thi công dễ dàng nhanh chóng và dễ dàng di chuyển thiết bị.
  3. Hoạt động lâu dài bền bỉ với thiết bị nguồn 5V ổn định
  4. Thiết kế theo quy chuẩn phù hợp cho rất nhiều các công trình dự án lớn nhỏ hay tủ rách yêu cầu nguồn tổng và nguồn tập trung.
  5. Bộ thiết bị phổ biến trên thị trường có thể dễ ràng thay thế bằng các sản phẩm khác.
  6. Gía thành tương đối rẻ phù hợp cho nhiều lựa chọn của các anh em kỹ thuật trong nghề

Tính năng của dòng thiết bị Media converter quang Netlink 2 sợi HTB-GS-0325KM

  • Hỗ trợ việc truyền tải các gói dữ liệu VLAN dài thêm
  • Hỗ trợ chất lượng dịch vụ (QoS), đảm bảo việc truyền tải gói tin VoIP
  • Hỗ trợ STP để tạo thành một mạng lưới dự phòng
  • Hỗ trợ liên kết Không Alert (LFA) với tùy chọn Dip-Switch (duy nhất)
  • Hỗ trợ 10/100/1000 Mbps store-and-forward và 1000Mbps truyền cut-qua với tùy chọn Dip-Switch (duy nhất)
  • Hỗ trợ kết nối chéo tự động của giao diện cặp xoắn, tạo điều kiện cho hệ thống vận hành và lắp đặt
  • Hỗ trợ việc truyền tải các gói dữ liệu dài thêm lên to1600 byte
  • Hiện kiểm soát lưu lượng và giảm các gói phát sóng full-duplex và half-duplex tự động cảm nhận
  • Hỗ trợ STP để tạo thành một mạng lưới dự phòng
  • Tiêu thụ điện năng cực thấp, nhiệt độ thấp, hiệu suất ổn định trong những môi trường khắc nhiệt và tuổi thọ lâu dài

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi HTB-GS-0325KM Netlink

  1. Converter Netlink 2 sợi là bộ chuyển đổi quang điện sử dụng 1 cổng quang (1 đường quang đảm nhận đồng thời 2 tín hiệu riêng biệt thu và nhận TX-RX )
  2. Tuân thủ IEEE802.3u 100BASE-TX và chuẩn 100BASE-FX
  3. Thiết bị được sử dụng Chipset do netlink phát triển và sản xuất
  4. Bộ chuyển đổi quang điện netlink sử dụng 1 cổng quang SC/FC và 1 cổng LAN RJ45 và 6 đèn báo tín hiệu bền bỉ
  5. Sử dụng công nghệ CWDM (bước sóng phân chia), tập trung đường thông qua một tín hiệu sợi liên kết quang học trong thời gian thực truyền đơn mode truyền dẫn cáp khoảng cách lên đến 25KM kết nối
  6. Chuẩn cổng kết nối ( One optical port ): SC/FC (fiber size: 50,62.5/125µm)
  7. Sử dụng các bước sóng đa mode: singlemode: 25km và multimode: 2km
  8. Nguồn chuẩn 5V-2A giúp nguồn điện ổn định.

Địa điểm hỗ trợ tư vấn và phân phối converter quang Netlink 2 sợi HTB-GS-0325KM

Viễn Thông Thành Công chuyên cung cấp và phân phối trên thị trường nhiều dòng thiết bị bộ chuyển đổi quang điện chính hãng giá cả hợp lý nhất. Qúy khách có nhu cầu đặt hàng thì hãy liên hệ luôn với chúng tôi; để được hỗ trợ và tư vấn mọi thắc mắc. Chúng tôi rất hoan nghênh khách hàng đã đến với chúng tôi; và tin tưởng lựa chọn.

Chúng tôi đang có rất nhiều chương trình khuyến mãi quý khách hãy nhanh tay mua hàng để được hưởng nhưng ưu đãi tốt nhất theo số hotline: 0934 330 338 hoặc email: DHsmart.vn@gmail.com

Xem thêm

Video

Video đang cập nhật...

0 đánh giá Convert Quang NetLink 2 sợi HTB-GS-03 (10/100/1000M)

Quang Đức

Nhân viên rất nhiệt tình, phong cách phục vụ chuyên nghiệp. Một địa chỉ tin cậy để khách hàng đặt niềm tin.

Xem thêm các đánh giá khác

 

Hỏi đáp về Convert Quang NetLink 2 sợi HTB-GS-03 (10/100/1000M)

avatar
x
Đánh giá:

Bình luận facebook

Tóm tắt thông số
  • Dùng để chuyển đổi tín hiệu Ethenet - Optical và ngược lại.
  • Sử dụng trên loại cáp Single Mode
  • Bộ chuyển đổi quang điện, bộ chuyển đổi quang điện media converter
  • Số sợi quang sử dụng: 01 sợi 
  • Cổng kết nối: SC/pc duplex
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100/1000 Mbps
  • Khoảng cách chuyền tín hiệu: 20km
  • Thiết kế chất lượng cao, hoạt động trong môi trường nhiệt độ khắc nghiệt: -40 đên 85 độ C
  • Bộ chuyển đổi quang điện ứng dụng: kéo dài tín hiệu mạng đi xa 20km, nơi có địa hình thi công phức tạp và khó khăn.
  • Sử dụng kết hợp với bộ chuyển đổi HDMI sang LAN, HDMI to Ethernet
  • Trọn bộ sản phẩm bao gồm: 1 Thiết bị và phụ kiện

Sơ đồ kết nối tham khảo:

THÔNG SỐ ĐẦY ĐỦ
  • Dùng để chuyển đổi tín hiệu Ethenet - Optical và ngược lại.
  • Sử dụng trên loại cáp Single Mode
  • Bộ chuyển đổi quang điện, bộ chuyển đổi quang điện media converter
  • Số sợi quang sử dụng: 01 sợi 
  • Cổng kết nối: SC/pc duplex
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100/1000 Mbps
  • Khoảng cách chuyền tín hiệu: 20km
  • Thiết kế chất lượng cao, hoạt động trong môi trường nhiệt độ khắc nghiệt: -40 đên 85 độ C
  • Bộ chuyển đổi quang điện ứng dụng: kéo dài tín hiệu mạng đi xa 20km, nơi có địa hình thi công phức tạp và khó khăn.
  • Sử dụng kết hợp với bộ chuyển đổi HDMI sang LAN, HDMI to Ethernet
  • Trọn bộ sản phẩm bao gồm: 1 Thiết bị và phụ kiện

Sơ đồ kết nối tham khảo:

Đăng ký Email nhận thông tin khuyến mãi

MÁY CHỦ - SERVER MÁY CHỦ - SERVER MÁY TRẠM - WORKSTATION MÁY TRẠM - WORKSTATION MÁY TÍNH PC MÁY TÍNH PC THIẾT BỊ LƯU TRỮ SAN-NAS THIẾT BỊ LƯU TRỮ SAN-NAS NHÀ THÔNG MINH NHÀ THÔNG MINH THIẾT BỊ MÃ SỐ MÃ VẠCH THIẾT BỊ MÃ SỐ MÃ VẠCH THIẾT BỊ MẠNG - NETWORK THIẾT BỊ MẠNG - NETWORK BỘ LƯU ĐIỆN - UPS BỘ LƯU ĐIỆN - UPS CAMERA AN NINH CAMERA AN NINH PHẦN MỀM PHẦN MỀM LINH KIỆN MÁY CHỦ LINH KIỆN MÁY CHỦ TỰ ĐỘNG HÓA TỰ ĐỘNG HÓA