Hotline: 0934 330 338 zalo     Chat Zalo     Fanpage DHSMART fb mess     Chat Fanpage DHSMART     Liên hệ - Góp ý
Sản phẩm chính hãng Giá luôn tốt nhất Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
Bán hàng trực tuyến
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG TRỰC TUYẾN
  • BÁN HÀNG TRỰC TUYẾN
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • TƯ VẤN MUA HÀNG
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • ĐT/Zalo Sales: 0934 330 338
  • DỊCH VỤ BẢO HÀNH - SỬA CHỮA
  • ĐT/Zalo Technical: 0878 638 666
  • ĐT/Zalo Technical: 0878 638 666
Tra cứu bảo hành Hoá đơn điện tử Tin hay
Hotline: 0934 330 338

Cáp quang Multimode 4 sợi 4FO/ 4cores sử dụng Indoor / Outdoor

Mã SP: Fiber 4FO ( 0 )
    Đặc điểm nổi bật :

    - Bước sóng hoạt động của sợi quang 4FO multimode: 850 nm và 1300 nm.

    - Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm.

    - Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.

    - Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)

    - Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

    - Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.

    - Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong.

    - Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.

    - Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.

    - Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU)

    - Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.

Xem thêm > Thu gọn
Bảo hành: N/A
Giá niêm yết: 28.000 đ
Giá: 24.000 đ (Tiết kiệm: 4.000 đ)
[Giá chưa có VAT]
Khuyến mãi:
- Mua 2 cuộn, khuyến mãi bút soi quang.
Xem thêm >
Đặt mua ngay Nhanh chóng, thuận tiện CHO VÀO GIỎMua tiếp sản phẩm khác

Gọi đặt mua : 0934 330 338 (8:30-17:00)

Hỗ trợ kỹ thuật : 0878 638 666 (8:30-23:00)

Cáp quang Multimode 4 sợi 4FO/ 4cores sử dụng Indoor / Outdoor

 Cáp quang Multimode hay còn gọi là cáp quang đa mode loại cáp quang đươc được sử dụng phổ biến trong các hệ thống mạng hiện nay. Cáp Multimode có đường kính lõi lớn hơn rất nhiều so với cáp quang Singlemode (130 micromet , khoảng từ 6 – 8 lần) và có thể truyền được trên nhiều bước sóng trong lõi.

Sợi cáp Multimode có các bước sóng chuẩn là: 780, 850 và 1330, các thiết bị hiện nay chủ yếu sử dụng bước sóng 850 , 1330. Dây cáp quang Multimode truyền tín hiệu ở khoảng cách ngắn, tốc độ lên đến 10G lớn hơn rất nhiều so với cáp Singlemode.

Cáp sợi quang Multimode có thể sử dụng cả trong nhà và ngoài trời, cũng có thể chôn trực tiếp dưới lòng đất hoặc luồn dưới ống cống.

Cáp quang Multimode 4 sợi (4 core/4FO) sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời

Multimode loại cáp quang có thể hoạt động ở nhiều bước sóng khác nhau, trong đó 780 là bước sóng được sử dụng phổ biến nhất. Cáp được ứng dụng trong nhiều những hệ thống khác nhau.

Cáp Multimode chính hãng khác biệt so với cáp quang Singlemode ở điểm đó là loại cáp này có thể sử dụng chung cho tất cả các môi trường khác nhau chứ không tách riêng biệt ra thành cáp quang chôn, cáp luồn cống, cáp treo như dây cáp quang Singlemode.

Ngoài bước sóng truyền tín hiệu, môi trường sử dụng cáp quang Multimode còn có đường kính lõi lớn hơn rất nhiều so với sợi cáp quang Multimode. Đường kính lõi 50/125 và 62.5/125um.

Sợi cáp quang 4FO multimode thường có giá thành cao hơn rất nhiều so với sợi Singlemode, duy chỉ có cáp Multi 4 sợi quang là loại được sử dụng nhiều nhất.

Cáp 4FO Multimode có cấu tạo tương tự như các loại cáp Multimode chính hãng khác, sợi cáp 4FO Multimode chuyên được sử dụng với các thiết bị chuyển đổi chuẩn Multimode.

 

Đặc trưng của cáp quang Multimode 4 sợi , Multimode 4 core

- Bước sóng hoạt động của sợi quang 4FO multimode: 850 nm và 1300 nm.

- Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm.

- Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.

- Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.

- Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong.

- Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.

- Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.

- Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU)

- Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.

Đặc điểm các thành phân của sợi cáp

- Sợi quang Multimode 4Core nằm trong ống lỏng và di chuyển tự do trong ống. Ống đệm lỏng có tác dụng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.

- Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu tới mức tối đa

- Các ống đệm lỏng được bện xung quanh các thành phần chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang khỏi những tác động khi lắp đặt và ảnh hưởng của môi trường (đặc biệt là sức kéo căng theo chiều dọc)

- Cáp quang multimode sử dụng Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và chống ẩm hiệu quả nhất.

- Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn,phi kiem loại nên có đường kính nhỏ gọn và rất nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Giảm thiểu tải trọng trên cột vì có đường kính nhỏ và nhẹ với cường độ chịu lực cao dựa vào các sợi tổng hợp chịu lực aramid.

- Cáp 4Core multimode chính hãng có sức chịu lực căng tối đa lên đến 50 kN.

- Khoảng vượt lên đến 500m. (tùy vào khoảng vượt mà phân phối các loại sợi aramide phù hợp trong quá trình sản xuất).

- Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, hoàn toàn không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế, không ảnh hưởng bởi từ trường.

- Cáp được thiết kế để treo cột, đi trong nhà,hoặc bên ngoài trời, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.

- Cáp quang multimode 4 sợi quang được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng chất liệu nhựa HDPE, do đó sẽ không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và các bức xạ tử ngoại, phù hợp để lắp đặt trên đường dây điện và song song với đường dây điện trên cùng một tháp truyền tải điện, đặc biệt có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác.

- Cáp quang multimode Tuân theo chuẩn IEEE P-1222, tiêu chuẩn này đã được công nhận cho cáp ADSS.

Ngoài ra các sản phẩm Cáp quang multimode 4 sợi, cáp quang multimode 8 sợi... các sản phẩm cáp quang singlemode được chúng tôi phân phối chính hãng có đầy đủ CO,CQ chứng nhận chất lượng, giá thành cạnh tranh nhất.

Xem thêm

Video

Video đang cập nhật...

0 đánh giá Cáp quang Multimode 4 sợi 4FO/ 4cores sử dụng Indoor / Outdoor

Quang Đức

Nhân viên rất nhiệt tình, phong cách phục vụ chuyên nghiệp. Một địa chỉ tin cậy để khách hàng đặt niềm tin.

Xem thêm các đánh giá khác

 

Hỏi đáp về Cáp quang Multimode 4 sợi 4FO/ 4cores sử dụng Indoor / Outdoor

avatar
x
Đánh giá:

Bình luận facebook

Tóm tắt thông số

Cáp quang Multimode 4 sợi 4FO/ 4cores sử dụng Indoor / Outdoor

- Bước sóng hoạt động của sợi quang 4FO multimode: 850 nm và 1300 nm.

- Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm.

- Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.

- Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.

- Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong.

- Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.

- Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.

- Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU)

- Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.

THÔNG SỐ ĐẦY ĐỦ

Cáp quang Multimode 4 sợi 4FO/ 4cores sử dụng Indoor / Outdoor

- Bước sóng hoạt động của sợi quang 4FO multimode: 850 nm và 1300 nm.

- Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm.

- Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.

- Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.

- Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong.

- Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.

- Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.

- Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU)

- Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.

Đăng ký Email nhận thông tin khuyến mãi

MÁY CHỦ - SERVER MÁY CHỦ - SERVER MÁY TRẠM - WORKSTATION MÁY TRẠM - WORKSTATION MÁY TÍNH PC MÁY TÍNH PC THIẾT BỊ LƯU TRỮ SAN-NAS THIẾT BỊ LƯU TRỮ SAN-NAS NHÀ THÔNG MINH NHÀ THÔNG MINH THIẾT BỊ MÃ SỐ MÃ VẠCH THIẾT BỊ MÃ SỐ MÃ VẠCH THIẾT BỊ MẠNG - NETWORK THIẾT BỊ MẠNG - NETWORK BỘ LƯU ĐIỆN - UPS BỘ LƯU ĐIỆN - UPS CAMERA AN NINH CAMERA AN NINH PHẦN MỀM PHẦN MỀM LINH KIỆN MÁY CHỦ LINH KIỆN MÁY CHỦ TỰ ĐỘNG HÓA TỰ ĐỘNG HÓA